Camera TVI thân trụ 1MP DS-2CE16COT-IT3
Ngày đăng: 17/12/2019
Giá tham khảo: 930,000
Xuất xứ: Khác
Bảo hành: liên hệ
Phương thức thanh toán: tiền mặt hoặc chuyển khoản
Khả năng cung cấp: theo nhu cầu của khách hàng
Đóng gói: liên hệ
Liên hệ
Thông tin chi tiết
Thông số kỹ thuật của camera TVI thân trụ 1MP DS-2CE16COT-IT3
+ Cảm biến: 1/3" Progressive Scan CMOS.
+ Độ phân giải: 1 Megapixel.
+ Hồng ngoại: 40m. Độ nhạy sáng 0.01 Lux@F1.2.
+ Ống kính: 3.6mm hoặc 6mm (Đặt hàng 2.8mm, 8mm,12mm, 16mm)
+ Hỗ trợ: Bù ngược sáng BLC,
+ Chống nhiễu 3D DNR, công nghệ EXIR,
+ Hồng ngoại thông minh, Phát hiện chuyển động (Motion Detection).
+ Tiêu chuẩn ngoài trời IP66.  Nguồn vào 12 VDC. Dải nhiệt hoạt động rộng (-40°~60°).